Củ Loa Treble KAFUN KF75100N02
Có 94067 Lượt Xem
Giá gốc là: 2.500.000 ₫.Giá hiện tại là: 1.700.000 ₫.
Đặc Điểm Nổi Bật
Giá cho 1 cái
Đường kính màng treble: 3 inch
Trở kháng: 8Ω
Công suất AES: 100W
Công suất cực đại: 200W
Độ nhạy: 105dB
Dải tần đáp ứng: 1kHz – 20kHz
Voice coil: 74mm / 3inch, dây CCAW
Nam châm: Neodymium
💻 Dịch Vụ Setup Vang Số
Củ Loa Treble KAFUN KF75100N02 – Âm Cao Sáng Rõ, Công Suất Mạnh Mẽ
Củ Loa Treble KAFUN KAFUN KF75100N02 là dòng củ treble cao cấp, chuyên dụng cho các hệ thống loa sân khấu, hội trường, karaoke và loa array. Với thiết kế công suất mạnh mẽ lên đến 200W, sản phẩm mang lại âm thanh tần số cao trong trẻo, sáng rõ, không bị chói gắt.
Nhờ sử dụng nam châm NEODYMIUM kết hợp cuộn dây CCAW đường kính 74mm, củ treble KAFUN KF75100N02 đảm bảo độ bền bỉ, hiệu suất ổn định và khả năng tái tạo dải tần từ 1kHz – 20kHz một cách trung thực.
Thông số nổi bật của KAFUN KF75100N02
Đường kính màng treble: 3 inch
Trở kháng: 8Ω
Công suất AES: 100W
Công suất cực đại: 200W
Độ nhạy: 105dB
Dải tần đáp ứng: 1kHz – 20kHz