SKU: KF18125F05 Danh mục: , Thẻ: , , , , , , Thương hiệu:
Bass Loa SUB KAFUN KF18125F05
Có 94026 Lượt Xem
Giá gốc là: 4.100.000 ₫.Giá hiện tại là: 3.900.000 ₫.
Đặc Điểm Nổi Bật
Giá cho 1 cái
Đường kính 460mm / 18 inch
Trở kháng 8Ω
Công suất AES 1200W
Công suất cực đại 2400W
Độ nhạy 96dB (1W/1M)
Dải tần 43Hz – 1.5kHz
Voice Coil 125mm / 5 inch (nhôm)
Màng loa Polycotton
Gân W-roll
Nam châm Ferrite 280mm
💻 Dịch Vụ Setup Vang Số
Bass Loa SUB KAFUN KF18125F05 – Sức Mạnh Cho Dàn Âm Thanh Chuyên Nghiệp
Ưu điểm nổi bật của KAFUN KF18125F05
KAFUN KF18125F05 với công suất mạnh mẽ xử lý AES 1200W. Công suất cực đại lên tới 2400W, đảm bảo hiệu suất bền bỉ trong mọi môi trường.
Âm trầm chắc, sâu dải tần từ 43Hz – 1.5KHz, tái tạo âm bass uy lực, mạnh mẽ và chi tiết.
Độ nhạy cao: 97dB, cho khả năng truyền tải âm thanh rõ ràng, mạnh mẽ ngay cả trong không gian lớn.
Nam châm Ferrite 280mm cho lực từ mạnh, giảm trọng lượng, tăng hiệu quả hoạt động.
KAFUN Kf18125F05 có cấu trúc bền bỉ coil 125mm Sử dụng màng Carbon
Thông số kỹ thuật chi tiết Củ Bass 18 Inch KAFUN KF18125F05
Đường kính 460mm / 18 inch
Trở kháng 8Ω
Công suất AES 1200W
Công suất cực đại 2400W
Độ nhạy 96dB (1W/1M)
Dải tần 43Hz – 1.5kHz
Màng loa Polycotton
Gân W-roll
Nam châm Ferrite 280mm