Loa Sub Công Suất JAMsound M31KS18P
Có 51854 Lượt Xem
Đặc Điểm Nổi Bật
Đáp ứng tần số: 35-150 Hz
SPL tối đa (mức áp suất âm thanh): 128 dB
Nhà ở: Ván ép 18mm nhiều lớp sơn đen
Đầu vào: 2 x đầu vào XLR đa kết hợp và 6,3mm TRS mức dòng
Đầu ra: 2 x đầu ra XLR
Giá đỡ mặt bích: 35mm & M20