Bass Sub Từ Neo SPLmax 18DS116-8
Có 93511 Lượt Xem
Giá gốc là: 9.500.000 ₫.Giá hiện tại là: 7.800.000 ₫.
Đặc Điểm Nổi Bật
Giá Cho 1 Cái
Đường kính danh định 460mm (18 inch)
Công suất AES 1600W
Công suất chương trình 3200W
Độ nhạy (1W/1m) 95dB
Dải tần 30Hz – 2500Hz
Trở kháng danh định 8Ω
Đường kính cuộn dây 116mm (4,5 inch), loại sandwich
Vật liệu nam châm Nedymium
Trọng lượng 9.2kg
Độ lệch tuyến tính (Xmax) ±14mm
💻 Dịch Vụ Setup Vang Số
Củ Bass 18Inch SPLmax 18DS116-8 – Chất âm trầm sâu, công suất cực kỳ mạnh mẽ!
Củ Bass 18Inch SPLmax 18DS116-8 là mẫu củ loa bass 50cm cao cấp, được thiết kế để mang đến hiệu suất âm thanh vượt trội với cuộn coil sandwich 4,5 inch, nam châm ceramic bền bỉ và hệ thống tản nhiệt hiện đại. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho hệ thống loa sân khấu, hội trường, subwoofer công suất lớn hoặc dàn âm thanh biểu diễn chuyên nghiệp.!
Tính năng nổi bật của SPLmax 18DS116-8
SPLmax 18DS116-8 sử dụng voice coil sandwich 4.5 inch. Tăng khả năng chịu nhiệt, cải thiện độ ổn định khi hoạt động liên tục.
Độ nhạy cao (98dB) cho âm lượng lớn ngay cả khi sử dụng ít công suất hơn.
Công suất mạnh mẽ: 1600W AES / 3200W Program, hoạt động ổn định và bền bỉ trong thời gian dài.
Spider đôi silicone kiểm soát chính xác chuyển động màng loa, hạn chế méo tiếng.
Thông số kỹ thuật của SPLmax 18DS116-8
Công suất AES 1600W
Công suất chương trình 3200W
Độ nhạy (1W/1m) 95dB
Dải tần 30Hz – 2500Hz
Trở kháng danh định 8Ω
Vật liệu nam châm Nedymium
Trọng lượng 9.2kg
Thông số lắp đặt
SPLmax 18DS116-8 có kích thước đường kính tổng thể là: 460mm
Lỗ bắt vít: 8 lỗ – 12mm x 8mm
Đường kính vòng bắt vít: 440mm
Lỗ cắt thùng loa: 420mm
Chiều sâu: 206mm