Bass Sub 5 Tấc 18TWB100
Có 11778 Lượt Xem
Đặc Điểm Nổi Bật
Bass loa 50 hay gọi là loa 5 tấc với đường kính toàn vành loa là 45.8cm
Từ đơn: 220 mm
Coil: 100 mm.
Trở kháng đầu vào: 8 ohm
Công suất: 800 – 1200w.
Sườn Nhôm
Độ nhạy: 96 dB.
💻 Dịch Vụ Setup Vang Số
Giới Thiệu Bass Sub 5 Tấc 18TWB100 Từ 220 Coil 100
Nên sử dụng đẩy công suất để chạy bass loa này.
Thông số kỹ thuật Bass Sub 5 Tấc 18TWB100
Từ đơn: 220 mm
Coil: 100 mm.
Trở kháng đầu vào: 8 ohm